Hậu Giang

ADS Đại Phát

Kết quả xổ số Hậu Giang

Còn nữa đến xổ số Miền Nam

Trực tiếp KQXS Hậu Giang lúc 16:00 Các ngày trong tuần

Xem KQXS Hậu Giang

24/102026
  • Gọi ngay : 0903 367 327
  • vesoyendao.com
  • Nhanh Chóng - An Toàn - Bảo Mật
  • Vé Số Yến Đào
24/10
2026
K4T10
Giải 8
92
Giải 7
924
Giải 6
1598
1580
4395
Giải 5
8129
Giải 4
18285
94477
30477
11450
49000
35135
84831
Giải 3
65490
49542
Giải 2
28029
Giải 1
68686
Đặc Biệt
361620
Đầy đủ
2 số
3 số
Loto hàng chục
Loto hàng đơn vị

Loto hàng chục "Hậu Giang" Ngày 24-10-2026

Hậu Giang
0 00
1
2 242920
3 3531
4 42
5 50
6
7 7777
8 808586
9 92989590

Loto hàng đơn vị "Hậu Giang" Ngày 24-10-2026

Giải 7 Lô: Bình thường 2 Số 3 Số
Hậu Giang - 24-10-2026
0 1 2 3 4 5 6 7 8 9
1580
1450
9000
5490
1620
4831
92
9542
924
4395
8285
5135
8686
4477
0477
1598
8129
8029

Các thống kê cơ bản xổ số Hậu Giang (lô) đến KQXS Ngày 24-10-2026

Lưu ý: Thống kê này không cập nhật khi đang trực tiếp xổ số, sau khi hoàn tất mở thưởng status chuyển qua chế độ kết thúc hệ thống sẽ tự động cập nhật.

Những cặp số không xuất hiện lâu nhất:

67  ( 225 ngày )
33  ( 155 ngày )
97  ( 134 ngày )
71  ( 127 ngày )
04  ( 113 ngày )
82  ( 113 ngày )
06  ( 113 ngày )
28  ( 99 ngày )
02  ( 99 ngày )
78  ( 92 ngày )
40  ( 92 ngày )
27  ( 92 ngày )

Các cặp số ra liên tiếp :

60 ( 4 Ngày ) ( 9 lần )
85 ( 4 Ngày ) ( 9 lần )
51 ( 4 Ngày ) ( 6 lần )
13 ( 4 Ngày ) ( 6 lần )
58 ( 4 Ngày ) ( 5 lần )
36 ( 3 Ngày ) ( 4 lần )
00 ( 3 Ngày ) ( 4 lần )
32 ( 3 Ngày ) ( 4 lần )
40 ( 3 Ngày ) ( 3 lần )
38 ( 2 Ngày ) ( 4 lần )
50 ( 2 Ngày ) ( 4 lần )
62 ( 2 Ngày ) ( 3 lần )
08 ( 2 Ngày ) ( 3 lần )
67 ( 2 Ngày ) ( 2 lần )
42 ( 2 Ngày ) ( 2 lần )
98 ( 2 Ngày ) ( 2 lần )
56 ( 2 Ngày ) ( 2 lần )
81 ( 2 Ngày ) ( 2 lần )
28 ( 2 Ngày ) ( 2 lần )
54 ( 1 Ngày ) ( 2 lần )
77 ( 1 Ngày ) ( 2 lần )
29 ( 1 Ngày ) ( 2 lần )
57 ( 1 Ngày ) ( 2 lần )
45 ( 1 Ngày ) ( 2 lần )
90 ( 1 Ngày ) ( 2 lần )
69 ( 1 Ngày ) ( 2 lần )
66 ( 1 Ngày ) ( 2 lần )
05 ( 1 Ngày ) ( 2 lần )
31 ( 1 Ngày ) ( 2 lần )
35 ( 1 Ngày ) ( 2 lần )

Bảng Thống kê "Chục - Đơn vị" đài 1-2-3 trong ngày

Hàng chục Số Hàng đơn vị
16 Lần 0
0 22 Lần 0
20 Lần 0
1 18 Lần 0
12 Lần 0
2 14 Lần 0
23 Lần 0
3 12 Lần 0
19 Lần 0
4 18 Lần 0
30 Lần 0
5 27 Lần 0
22 Lần 0
6 17 Lần 0
12 Lần 0
7 15 Lần 0
16 Lần 0
8 23 Lần 0
10 Lần 0
9 14 Lần 0